lovemachine
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ

say_LikeThis
nongcherry
Kevil
Admin
8 posters

Go down

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Jan 10, 2011 5:25 pm

เมื่อสมัครสมาชิกแล้วตอนนี้ยังไม่สามารถเข้ามาดูบอร์ดได้นะครับ ต้องรอทางทีมงาน(โก้ เบิร์ด ต๋อม) active ให้ก่อนนะครับ จึงจะเป็นสมาชิกโดยสมบูรณ์

วิธีการแนะนำนัว

ID (ชื่อที่สมัครสมาชิกของบอร์ดนี้)
ชื่อ (ชื่อเล่นหรือชื่อจริงก็ได้ตามสะดวกเลยค่ะ)
อายุ (จะได้เรียกพี่เรียกน้องกันถูก หรือ ถ้าสาวจะไม่ขอบอกก็ไม่เป็นไรค่ะ)
ประวัติส่วนตัว (แล้วแต่จะบอกเลยจ๊ะ เรียนไหน ทำงานไหน อยู่จังหวัดอะไร แถวไหน น่าจะมีประโยชน์เพื่อมีคนที่เดียวกัน)
ตัวละครในเกม (ชื่อตัวละครในเกมจะตัวที่ออนบ่อยก็ได้ หรือจะให้ดีเอาทุกตัวเลยค่ะ ^^)
อาชีพ (อาชีพในเกมนะ หรือ บอกไว้หลังชื่อก็ได้ถ้าแนะนำไว้หลายตัวละคร)
กิล (เพื่ออนาคตมีกิลพันธมิตรมาใช้บอร์ดร่วมกัน)
เหตุผลที่เข้ากิล (ตามนั้นเลยมีน้อยบ่นน้อย มีมากบ่นมากค่ะ)

ตัวอย่าง

ID: admin
ชื่อ: เบิร์ด
ประวัติส่วนตัว: มัธยม บางกะปิ มหาลัย จันเกษม ทำงาน คลิกเรดิโอ
ตัวละครในเกม: น้องเชอรี่
อาชีพ: ไฮวิสาด สาย dex luk
กิล: LM THOR(กิลพ่อค้า)
เหตุผลที่เข้ากิล: อยากร่วมกิจกรรมกับเพื่อนๆ เล่นคนเดียวเบื่อมากๆ

Admin
Admin

https://lovemachine.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty ช่องนี้ใส่อะไร

ตั้งหัวข้อ  Kevil Mon Jan 10, 2011 10:33 pm

ID: Kevil
ชื่อ: ไอซ์
ประวัติส่วนตัว: มัธยม สาธิตอยุธยา มหาลัย พระนครเหนือ ทำงาน หวังว่าอนาคตจะมีงานให้ผมนะ ^ ^
ตัวละครในเกม: Zo[Sagittarius] อาชีพ สไนเปอร์
~Axiom~ อาชีพ บาด
ICE The Guardians อาชีพ ลอร์ดไนท์
กิล: Love Machine,Suki,Chat~Chill_Chill
เหตุผลที่เข้ากิล: หาเพื่อนคุย กระผมสายแชตเต็มตัว

active ให้แล้วนะครับ :edit by admin
Kevil
Kevil

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty Re: แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Jan 10, 2011 10:34 pm

ว้าว!!!
คนนี้แน่นอนจริงๆ

Admin
Admin

https://lovemachine.thai-forum.net

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty Re: แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Kevil Mon Jan 10, 2011 10:42 pm

ไม่ได้ ต้องเปิดก่อนคนอื่นถึงจะตามกัน Laughing
ฮ่าๆๆๆๆๆ
Kevil
Kevil

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty อะไรเนี่ย

ตั้งหัวข้อ  ?????? Tue Jan 11, 2011 9:35 pm

สวัสดีครัับผม ID: lasersonic

ชื่อเล่น นัท

อายุ 21

จบวัดนวลนรดิศ ตอนนี้เรียน พระจอมเกล้าธนบุรีครับ

เล่นหลายตัวครับ พารา Argentum กับ Antimony, สไน Khaki, พ่อค้า T i n, เทควันโด ชื่ออะไรไม่รู้ อยู่กิลด์ แชทของเจ๊กุ๊กอ่ะ 555

กิลด์มีของตัวเองอะ ชื่อ ~*N-O-u-S*~ สร้างเล่นๆไว้เล่นเอง 555

เหตุผลที่เข้ากิลด์ เห็นโก้ชวน ก็เลยมาเข้าด้วย รู้จักคนเยอะๆก็ดีครับ ช่วยๆกัน

active ให้แล้วนะ โทษทีช้าไปหน่อยเพราะเมามาก 55+ :edit by admin

??????
ผู้มาเยือน

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty มีให้ใส่ทำไม

ตั้งหัวข้อ  Kevil Tue Jan 11, 2011 10:36 pm

ว๊ายยย คนข้างบนเกรียนอ่ะ รับไม่ด๊ายยยยยยยยยยยยย
Kevil
Kevil

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty สวัสดีครับ

ตั้งหัวข้อ  say_Like Thu Jan 13, 2011 1:10 am

สวัสดีครับ

ID say_LikeThis

ชื่อเล่น โก้

อายุ 24 ปี

ประวัติส่วนตัว ปัจจุบัน เรียนอยู่ที่มหาวิทยาลัยรามคำแหง และ กำลังจะเริ่มทำงานที่กรมสรรพาวุธทหารบก ที่จังหวัดลพบุรี จะเป็นคนในเครื่องแบบแล้ว ดีหรือไม่ดีเนี่ย -..+

อุปนิสัย ใจดี เฮฮา ชอบช่วยเหลือคนอื่น โอ๊ยย~~ แสนดีไปหมด +5555

ตัวละครในเกม หลัก ๆ เลยก้อมี ชื่อ say_LikeThis , Kitagawa Keiko , Cap$u|e , และ อีกหลายชื่อ จำไม่ได้

Guild Love Machine เพราะหัวใจผมมีแต่ความรักครับ +5555

เหตุผลที่เข้ากิล เพราะกิลนี้มีคนชื่อ 'Cup"~<C> อยู่ในกิลครับ ^.^

say_Like
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  Kevil Thu Jan 13, 2011 2:28 am

ไม่ค่อยออกตัวเลยนะโก้ ฮ่าๆๆๆๆๆ Laughing
Kevil
Kevil

ตั้งหัวข้อ  nongcherry Thu Jan 13, 2011 2:57 am

say_Like พิมพ์ว่า:สวัสดีครับ

ID say_LikeThis

ชื่อเล่น โก้

อายุ 24 ปี

ประวัติส่วนตัว ปัจจุบัน เรียนอยู่ที่มหาวิทยาลัยรามคำแหง และ กำลังจะเริ่มทำงานที่กรมสรรพาวุธทหารบก ที่จังหวัดลพบุรี จะเป็นคนในเครื่องแบบแล้ว ดีหรือไม่ดีเนี่ย -..+

อุปนิสัย ใจดี เฮฮา ชอบช่วยเหลือคนอื่น โอ๊ยย~~ แสนดีไปหมด +5555

ตัวละครในเกม หลัก ๆ เลยก้อมี ชื่อ say_LikeThis , Kitagawa Keiko , Cap$u|e , และ อีกหลายชื่อ จำไม่ได้

Guild Love Machine เพราะหัวใจผมมีแต่ความรักครับ +5555

เหตุผลที่เข้ากิล เพราะกิลนี้มีคนชื่อ 'Cup"~<C> อยู่ในกิลครับ ^.^

อยากจะอ๊วกมา รับไม่ได้จริงๆ
nongcherry
nongcherry

ตั้งหัวข้อ  Kevil Thu Jan 13, 2011 6:24 pm

รูปน้องเชอร์รี่ แร๊ง ช๊อบชอบ Twisted Evil
Kevil
Kevil

ตั้งหัวข้อ  say_LikeThis Sat Jan 15, 2011 3:09 am

ออกตัวอะไรกาน ไม่เล๊ยยยย ไม่เลยยยยย

ตั้งหัวข้อ  filumoo Sat Jan 15, 2011 3:25 am

สวัสดีครับ

ID filumoo

ชื่อเล่น ฟิล์ม

อายุ 23 ปี

ประวัติ ส่วนตัว ปัจจุบัน ศึกษาในระดับปริญญาโท คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมอุตสาหการ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

อุปนิสัย ร่าเริง แจ่มใส สนุกสนาน เฮฮา ทุกอย่างอ่ะ ที่เป็นในทางบวก ^0^

ตัวละครในเกม ชื่อ ^o^หมี่เกี๊ยว^o^ , ^[L]egend_[K]iller^

เหตุผลที่เข้ากิล เพราะ หาเพื่อนคุย แชท เข้าสังคม บลาาาาๆๆๆ.....^.^

activeให้เรียบร้อยแล้วจ้า edit by admin

filumoo

ตั้งหัวข้อ  nongcherry Sat Jan 15, 2011 6:04 am

ลืมแนะนำ ID นี้เดี๋ยวงงกัน

ผม เบิร์ด นะครับ สมัครอีก ID เพราะ ID admin เอาไว้ใช้กันหลายเพื่อดูแลบอร์ด

ส่วน ID นี้ของผมเองครับ

nongcherry
nongcherry

ตั้งหัวข้อ  Kevil Sat Jan 15, 2011 10:29 pm

เบิร์ดอัพเดทรูปบ่อยๆนะคับ เด็กๆชอบโคโยตี้ Twisted Evil
Kevil
Kevil

ตั้งหัวข้อ  concert Sun Jan 16, 2011 1:11 pm

ID: concert
ชื่อ: ต๋อม
ประวัติส่วนตัว: มัธยม ศรีพฤฒา มหาลัย รามคำแหง + ทำงาน Formula
ตัวละครในเกม: Donmichael. supermodel
อาชีพ: ไฮวิสาด
กิล: LM WM
เหตุผลที่เข้ากิล: จากที่ดูมาแล้วทุกกิล กิลนี้มีอนาคตที่รุ่งเรืองสามารถยึดครอง Server Lossless ไว้ได้ ด้วยมีเงินทุนในการใช้จ่ายอุปกรณ์ในการกิลวอ ผู้เล่นมีครบเต็มอัตราศึก ทั้งยังมีความพร้อมเพรียงกล้าหาญ อาชีพมีความสมดุล เกมรุกและรับดีเยี่ยม ทุกคนในกิลล้วนมีน้ำหนึ่งใจเดียวกัน เป็นที่เลื่องลือไปทั้ง Server ถึงความแข็งแกร่ง จึงเลือกที่จะเข้ากิลนี้คับ

5555555555555555555555++++ ไม่มีไรหรอกแค่รู้สึกว่ามันสนุกอะ!!!!!!!!

concert
concert

ตั้งหัวข้อ  say_LikeThis Sun Jan 16, 2011 11:52 pm

nongcherry พิมพ์ว่า:ลืมแนะนำ ID นี้เดี๋ยวงงกัน

ผม เบิร์ด นะครับ สมัครอีก ID เพราะ ID admin เอาไว้ใช้กันหลายเพื่อดูแลบอร์ด

ส่วน ID นี้ของผมเองครับ

nongcherry ไม่ค่อยเปิดเผยนิสัยบ้ากามเลยนะครับ

ตั้งหัวข้อ  say_LikeThis Sun Jan 16, 2011 11:57 pm

filumoo พิมพ์ว่า:สวัสดีครับ

ID filumoo

อายุ 23 ปี

ประวัติ ส่วนตัว ปัจจุบัน ศึกษาในระดับปริญญาโท คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมอุตสาหการ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

อุปนิสัย ร่าเริง แจ่มใส สนุกสนาน เฮฮา ทุกอย่างอ่ะ ที่เป็นในทางบวก ^0^

ตัวละครในเกม ชื่อ ^o^หมี่เกี๊ยว^o^ , ^[L]egend_[K]iller^

เหตุผลที่เข้ากิล เพราะ หาเพื่อนคุย แชท เข้าสังคม บลาาาาๆๆๆ.....^.^

activeให้เรียบร้อยแล้วจ้า edit by admin

ป๊าดด ป๊าดดดด ป๊าดดดดด

กิลเรามีคนเรียนสูงโคตร ๆ ปริญญาโท จุฬาฯ ด้วย

สุด ๆ จิง ๆ คนนี้ เยี่ยมมมม Wink

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty กก

ตั้งหัวข้อ  laserson Sun Jan 16, 2011 11:59 pm

ยินดีต้อนรับ

ฟิม โก้ ต๋อม และ เบิร์ดครับ

^o^

laserson
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  say_LikeThis Mon Jan 17, 2011 12:09 am

อ่า ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ ไอซ์ นัท ต๋อม ฟิม เบิร์ด

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty Single_Ladies

ตั้งหัวข้อ  SingleLa Mon Jan 17, 2011 12:19 am

เค้าแนะนำให้เล่นเลยสมัครมา

SingleLa
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  nongcherry Mon Jan 17, 2011 9:53 am

ว้าวเริ่มมากันแล้ว

nongcherry เบิร์ด
say_LikeThis โก้
Kevil ไอซ์
concert ต๋อม
filumoo ฟิล์ม
edgar99
lasersonic นัท
Jung_Rai_Man
SingleLadies

9 คนแล้วนะ เอาให้ 10 เร็วๆ

ปล.คนยังไม่แนะนำชื่ออย่าลืมนะจ๊ะ ตอนนี้ active ให้หมดแล้ว
nongcherry
nongcherry

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty -:-Present-:-

ตั้งหัวข้อ  SingleLadies Mon Jan 17, 2011 3:26 pm

Resume' With KukKaI

ตัวละครหลัก = Cup-<"C"> จำไม่ได้ว่าพิมพฺยังไง - -.
ตัวละครที่ใช้วอ = Single_Ladies
nickname = กุ๊กไก่
น้ำหนัก = ไม่ระบุ!!
ส่วนสูง = ไม่ระบุ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
อายุ = ไม่ระบุ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
อยู่ จังหวัด สมุทรปราการ
เรียน ม๋าลัย ปี3(ค่ำ) เพราะทำงาน
สีที่ชอบ สีฟ้า ขาว ชมพู แดง ดำ น้ำตาล เหลือง >> ตามความชอบมากไปน้อย
สัตว์เลี้ยงที่เลี้ยง ณ ปัจจุบัน = พุ้ดเดิ้นผสม ตัวดำ หน้าสั่น ไม่ตัดหาง(กัวมันเจ็บ) น่าร๊ากกก สุดๆ ชื่อน้อง"ตึงตังค์"
Online = วันจัน-ศุกร์ 21.30(คือเร็วสุด)
Offline = 02.00 เกือบทุกวัน -.-
Online = เสาร์-อาทิตย์ 8.00(ถ้าตื่นไหวนะ)
Offline = ไม่มีกำหนด (เพราะอาจไปเท่ว)

ปล.อยากรู้อะไรอีกป่าว ถามได้นะ>.< lol! เม้มจากที่ทำงานนะเนี้ย ช่วงว่างงาน ฮาาาา

ตั้งหัวข้อ  filumoo Mon Jan 17, 2011 3:45 pm

SingleLadies พิมพ์ว่า:Resume' With KukKaI

ตัวละครหลัก = Cup-<"C"> จำไม่ได้ว่าพิมพฺยังไง - -.
ตัวละครที่ใช้วอ = Single_Ladies
ส่วนสูง = ไม่ระบุ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
อายุ = ไม่ระบุ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
เรียน ม๋าลัย ปี3(ค่ำ) เพราะทำงาน
สีที่ชอบ สีฟ้า ขาว ชมพู แดง ดำ น้ำตาล เหลือง >> ตามความชอบมากไปน้อย
สัตว์เลี้ยงที่เลี้ยง ณ ปัจจุบัน = พุ้ดเดิ้นผสม ตัวดำ หน้าสั่น ไม่ตัดหาง(กัวมันเจ็บ) น่าร๊ากกก สุดๆ ชื่อน้อง"ตึงตังค์"
Online = วันจัน-ศุกร์ 21.30(คือเร็วสุด)
Offline = 02.00 เกือบทุกวัน -.-
Online = เสาร์-อาทิตย์ 8.00(ถ้าตื่นไหวนะ)
Offline = ไม่มีกำหนด (เพราะอาจไปเท่ว)

ปล.อยากรู้อะไรอีกป่าว ถามได้นะ>.< lol! เม้มจากที่ทำงานนะเนี้ย ช่วงว่างงาน ฮาาาา

และแล้ว บุคคลที่มคนๆนึงรอคอย เค้าก็ได้สมัครเข้ามาเรียบร้อย >.< คนๆนั้น ว่าไงคับ 555

filumoo

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty ??????

ตั้งหัวข้อ  SingleLadies Mon Jan 17, 2011 3:49 pm

ฟิมล์ แซว ใคร???? !!!!!!!!!!!!!!!!!!

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ตั้งหัวข้อ  say_LikeThis Mon Jan 17, 2011 3:49 pm

SingleLadies พิมพ์ว่า:Resume' With KukKaI

เอาล่ะ ได้ข้อมูลสุดยอดแล้ว !!

ชอบสีฟ้าเหมือนกันเลย อิอิ

ตั้งหัวข้อ  SingleLadies Mon Jan 17, 2011 3:52 pm

เบื่อ ทำงานเสดแล้ว

อีกชั่วโฒงนึงแนะ>.< กว่าจะได้ไปเรียน

นั่งเม้าท์ กะ ป้าๆที่ทำงาน ยู๋ววซ์ๆ

ตั้งหัวข้อ  say_LikeThis Mon Jan 17, 2011 3:53 pm

SingleLadies พิมพ์ว่า:เบื่อ ทำงานเสดแล้ว

อีกชั่วโฒงนึงแนะ>.< กว่าจะได้ไปเรียน

นั่งเม้าท์ กะ ป้าๆที่ทำงาน ยู๋ววซ์ๆ

ดีแล้ว จะได้พักบ้าง

ไปเรียนต่อเลยปะ หรือว่ากลับมาบ้านก่อน ??

ตั้งหัวข้อ  SingleLadies Mon Jan 17, 2011 3:56 pm

ไปเรียนเลย ถ้ากลับบ้านไปเรียนคง ทุ่มนึง- -.

พึ่งตื่นหรา

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty ตอบกุ๊กไก่

ตั้งหัวข้อ  say_LikeThis Mon Jan 17, 2011 3:59 pm

ป่าวจ้ะ ตื่นนานแล้ว

เพิ่งมาจากมหาลัยน่ะ

ยังไงก้อขับรถดี ๆ นะ ตั้งใจเรียนด้วยล่ะ

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty ตอบๆ

ตั้งหัวข้อ  SingleLadies Mon Jan 17, 2011 4:05 pm

ไม่แน่จัย กลับมาทันวอป่าว

ทันก้อจะไปเล่น สลิมหมดแล้ว เหลือ50ขวด จาก500

เติมๆด้วยๆ

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty ตอบ ๆ ด้วยคน

ตั้งหัวข้อ  say_LikeThis Mon Jan 17, 2011 4:07 pm

วันนี้ไม่มีวอจ้ะ มีวันอังคาร พฤหัส เสาร์ อาทิตย์

โห กินจุนะเนี่ย สลิมให้ไปตั้งเยอะ

แต่ยังไงก้อ จะเติมให้นะค๊าบบ ^^ Embarassed

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty ตอบๆ

ตั้งหัวข้อ  SingleLadies Mon Jan 17, 2011 4:09 pm

เค้าว่า รูปกิล น่าใช้อันนี้ จะสวยนะ

http://www.lovemachineinc.com/ โลโก้ของเว็ปนี้อะ เค้าทำสวยดี

แนะนำเฉยๆนะ

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty ตอบ ๆ

ตั้งหัวข้อ  say_LikeThis Mon Jan 17, 2011 4:11 pm

นั่นสิ เอาความหมายของคำว่า เครื่องจักร กับ ความรัก รวมเป็นรูปเดียวกันเลย เจ๋งดี

แต่ว่า เค้าทำไม่เป็นอ่ะ -*-

ตัวเองทำเป็นมะ

ตั้งหัวข้อ  filumoo Mon Jan 17, 2011 5:19 pm

SingleLadies พิมพ์ว่า:ฟิมล์ แซว ใคร???? !!!!!!!!!!!!!!!!!!

กุ๊กไก่ก็น่าจะรู้นะ - -"

ปล.ตอนนี้บอร์ดโดนยึด เค้าคุยกันอยู่ 2 คน *0* ไม่สนใจโลกแล้ว 555

filumoo

ตั้งหัวข้อ  filumoo Mon Jan 17, 2011 5:20 pm

say_LikeThis พิมพ์ว่า:
filumoo พิมพ์ว่า:สวัสดีครับ

ID filumoo

อายุ 23 ปี

ป๊าดด ป๊าดดดด ป๊าดดดดด

กิลเรามีคนเรียนสูงโคตร ๆ ปริญญาโท จุฬาฯ ด้วย

สุด ๆ จิง ๆ คนนี้ เยี่ยมมมม Wink

เว้อไปคับโก้ - -"

filumoo

ตั้งหัวข้อ  concert Mon Jan 17, 2011 6:23 pm

เฮ้ยมีการบอกสีที่ชอบด้วยเหรอวะ
กูเกลียดกลัวน้ำมะนาววะ เท่ป่าววะ เกลียดกลัวน้ำมะนาวอะ
concert
concert

ตั้งหัวข้อ  nongcherry Tue Jan 18, 2011 12:24 am

โหคุยกันยาวเลยเด๋วคนแนะนำตัวงง ไปเปิดกระทู้ใหม่เลย ไอโก้

to:ต๋อม ผมก็กลัวเงาะอ่ะครับ อะไรไม่รู้ขนเย๊อะ เยอะ
nongcherry
nongcherry

ตั้งหัวข้อ  Kevil Tue Jan 18, 2011 12:32 pm

แนะนำตัวผิดไปป่าวกุ๊กไก่ มาๆเดี๋ยวไอซ์แนะนำให้ใหม่

ชื่อเล่น กุ๊กไก่
น้ำหนัก เอวบางร่างน้อย มวลร้อยกว่าโล
อายุ ตั้งแต่ก่อตั้งกรุงศรีอยุธยา นับกันเอาเอง
ส่วนสูง ไม่เล่นดีกว่าแค่นี้ก็โดนโทษประหารแล้วมั้ง

หลังจากวันนี้ไอซ์ก็คงโดนกุ๊กไก่ตามเชือด ใครใจดีส่งข้าวส่งน้ำให้ไอซ์ด้วยนะ
Kevil
Kevil

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty ถถ

ตั้งหัวข้อ  laserson Fri Jan 21, 2011 9:16 pm

ผมว่า โก้กับกุ๊ก ตั้งกระทู้ ถามตอบปัญหากับกุ๊กไก่ เลยแล้วกัน

นี่กระทุ้แนะนำตัวนะ !!

ไอซ์นายไม่รอดแล้วอะ

ช่วงนี้ไม่ค่อยออนก็เพราะโดนโทษแบน สินะ น่าสงสาร

laserson
ผู้มาเยือน

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty หล่อสุด

ตั้งหัวข้อ  ??????? Fri Jan 21, 2011 11:50 pm

ชื่อ ปั๊ป
ID board: McAfee
เรียน วิศวะ เครื่อง ฬ ปี3
อายุ 21
อุปนิสัย สุขุมพูดน้อย เรียบร้อย
ที่สำคัญ >>>>>>>>>> โผมมไม่ใช่เกย์ครับ!!! <<<<<<<

activeให้แล้วนะ โทษทีช้าไปหน่อยช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเลย T-T edit by admin

???????
ผู้มาเยือน

แนะนำตัวทางนี้ก่อนนะค่ะ Empty ต่อจากอันบน

ตั้งหัวข้อ  ??????? Fri Jan 21, 2011 11:52 pm

ตัวละครในเกมส์ McAfee Arcania Hedhom Hedsod

???????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  filumoo Sat Jan 22, 2011 3:53 am

Kevil พิมพ์ว่า:แนะนำตัวผิดไปป่าวกุ๊กไก่ มาๆเดี๋ยวไอซ์แนะนำให้ใหม่

ชื่อเล่น กุ๊กไก่
น้ำหนัก เอวบางร่างน้อย มวลร้อยกว่าโล
อายุ ตั้งแต่ก่อตั้งกรุงศรีอยุธยา นับกันเอาเอง
ส่วนสูง ไม่เล่นดีกว่าแค่นี้ก็โดนโทษประหารแล้วมั้ง

หลังจากวันนี้ไอซ์ก็คงโดนกุ๊กไก่ตามเชือด ใครใจดีส่งข้าวส่งน้ำให้ไอซ์ด้วยนะ

เครื่องประหารหัวมังกือ จัดไป!!!!!

filumoo

ตั้งหัวข้อ  filumoo Sat Jan 22, 2011 3:55 am

สุดหล่อ พิมพ์ว่า:ชื่อ ปั๊ป
ID board: McAfee
เรียน วิศวะ เครื่อง ฬ ปี3
อายุ 21
อุปนิสัย สุขุมพูดน้อย เรียบร้อย
ที่สำคัญ >>>>>>>>>> โผมมไม่ใช่เกย์ครับ!!! <<<<<<<<<

555 รุ่นน้องมาแล้วววววววววววว ไม่ใช่ ฬ คนเดียวแล้ววุ้ยยยยยยย

กฏของรุ่นน้อง : ส่งซ่วยให้รุ่นพี่ วันละ 10m *0*

filumoo

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Jan 22, 2011 8:46 am

โหดไปไหมเนีย

Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  lasersonic Sat Jan 22, 2011 10:03 am

ฟิลม์ครับ ส่งส่วย ไม่ใช่ ซ่วย
lasersonic
lasersonic

http://www.2nar.com

ตั้งหัวข้อ  filumoo Sat Jan 22, 2011 3:17 pm

lasersonic พิมพ์ว่า:ฟิลม์ครับ ส่งส่วย ไม่ใช่ ซ่วย

เออพิมพ์ผิด 555

filumoo

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Jan 23, 2011 9:42 am

รายชื่ออัพเดทล่าสุดตอนนี้

1 nongcherry เบิร์ด
2 filumoo ฟิล์ม
3 Kevil ไอซ์
4 lasersonic นัท
5 SingleLadies กุ๊กไก่
6 say_LikeThis โก้
7 concert ต๋อม
8 edgar99 รอการแนะนำ
9 Jung_Rai_Man รอการแนะนำ
10 kaitoru รอการแนะนำ
11 McAfee ปั๊ป

ตอนนี้แนะนำตัวกัน 8 คนแล้ว สุดยอดจริงๆ ส่วนคนที่เหลือใครรู้จักกันฝากบอกมาแนะนำตัวกันด้วยนะครับ

Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน